| Vật chất | Thép carbon, thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ | NPS1-20 |
| Thiết bị truyền động | KHÍ NÉN |
| chi tiết đóng gói | Đóng gói độc lập cho vận chuyển đường biển và đường hàng không |
| Thời gian giao hàng | 90 ngày |
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
|---|---|
| Kết nối | mặt bích |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| Áp suất định mức | PN1.6~42MPa ANSI 150~2500LB |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Tên sản phẩm | Chảy van điều khiển |
|---|---|
| Loại | van bướm |
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | GRW |
| Kích thước | DN15 đến DN100 |
| Tên sản phẩm | Chảy van điều khiển |
|---|---|
| Loại | van bướm |
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F9 |
| Kích thước | DN15 đến DN100 |
| product name | Flow control valve |
|---|---|
| Loại | van bướm |
| Hàng hiệu | Keystone |
| Model | F9 |
| Size | DN15 to DN100 |
| Loại đối tượng thiết bị | Máy định vị van SIPART PS2 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| Số mô hình | Máy định vị van SIPART PS2 |
| giao thức | trái tim |
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thiết kế kết cấu | định vị kỹ thuật số, điện khí nén |
| Chế độ hoạt động | Tác dụng đơn, tác dụng kép |
| Vị trí lắp đặt | Bất kì |
| Tùy chọn cài đặt | Thông qua màn hình và nút bấm |
| Vật liệu | Nhôm, Thép, Inox |
|---|---|
| Sự bảo vệ | IP66 |
| phạm vi độ ẩm | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Kích thước van | 1/2-2 inch |
| Tín hiệu đầu ra | 0-15psi |
| Phụ kiện | Bảo vệ quá tải, vận hành thủ công, vỏ bảo vệ và tấm chuyển tiếp |
|---|---|
| độ chính xác định vị | Thông thường ± 0,5% |
| Phạm vi hành trình van | Thông thường 20mm, 40mm, 60mm hoặc 100mm |
| Gắn | Tùy chọn gắn dọc hoặc treo |
| Tín hiệu đầu ra | Điển hình là 4-20mA Hoặc 0-10VDC |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van Flowserve |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | SS304, SS316 hoặc tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±1%,±1.6% |