| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đồng hợp kim |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Áp lực | Áp suất cao |
| Sức mạnh | Máy thủy lực |
| Measuring Cell | 400 Mbar...10 Bar (6 Psi...150psi) |
|---|---|
| Diagnostics | Basic Diagnostics, Loop Integrity |
| Đặc tính dòng chảy | Tuyến tính, Tỷ lệ phần trăm bằng nhau, Mở nhanh |
| Protection | IP65/IP67 |
| Đánh giá áp suất | 150 - 600 psi |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| Tên sản phẩm | Van cầu BR 1c Van điều khiển bằng khí nén với lớp lót PRA và phiên bản DIN và bộ định vị van kỹ thuậ |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | BR 1c - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| Tên sản phẩm | Samson 3241 Van điều khiển khí nén với Fisher 3582i định vị kỹ thuật số |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | Sê -ri 3222 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kích cỡ | DN 15 đến DN 50 G ½ đến G 1 |
| Tên sản phẩm | Xếp hạng áp suất PN 10 đến PN 40 phiên bản 3351DIN Van khí nén với bộ định vị Flowsreve 3200MD |
|---|---|
| thương hiệu | MitchON |
| Mô hình | 3351 - khí nén - DIN |
| Matrial | Thép hợp kim |
| Kiểu van | Van cầu |
| tên sản phẩm | van điều khiển KOSO 300W với bộ truyền động van khí nén rotork RC và bộ định vị van lưu lượng 3200MD |
|---|---|
| Người mẫu | Van cầu |
| Nhiệt độ của phương tiện | Nhiệt độ cao |
| Sức ép | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Tên | Van điều khiển khí nén Trung Quốc Qquipped với 3710 Positioner |
|---|---|
| Người mẫu | 3710 |
| Nhãn hiệu | Thợ câu cá |
| Cung cấp phương tiện | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Đường ống | Đồng |
| Tên sản phẩm | Van điều khiển khí nén Samson 3241 với bộ định vị kỹ thuật số Fisher 3582i |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Mô hình | Dòng 3222 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kích thước | 2-12 inch |
| Product name | China Pneumatic Control Valve Install Fisher FIELDVUE DVC2000 VALVE CONTROLER/POSITIONER Masoneilan 78-40 78-80 Filter Regulator |
|---|---|
| Brand | Fisher |
| Model | DVC2000 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |