| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Chẩn đoán | Đúng |
|---|---|
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Loại | định vị |
| áp lực cung cấp | 150 PSI |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 250±15Ω |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | 10~150mm 0~90º |
| kết nối không khí | P(NPT) 1/4 |
| Nền tảng truyền thông | Hart |
|---|---|
| Kiểu | Định vị van kỹ thuật số |
| Áp lực cung cấp | 20 - 100 psi (1.4 - 7 bar) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| Nền tảng truyền thông | Hart |
|---|---|
| Kiểu | Định vị van kỹ thuật số |
| Áp lực cung cấp | 20 - 100 psi (1.4 - 7 bar) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Số mô hình | SVI1000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |