| Bao vây | Bằng chứng thời tiết |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| bảo hành | 1 năm |
| Hoạt động | Một vai / hai vai |
| áp lực cung cấp | 140~800kPa (1,4~8bar, 20~116psi) |
| Số mô hình | SHP |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -55°C / +85°C |
| dải điện áp đầu vào | 10-30V (Ex Ia) / 18-30V (Ex D) / 17V-30V |
| bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | mới |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Phạm vi độ ẩm hoạt động | 5~95%RH(không ngưng tụ) |
|---|---|
| Hoạt động | Đơn đôi |
| Số mô hình | Kgp 5000 |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mADC |
| bảo hành | 1 năm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-22123121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200MD |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Chung |
| Tuổi thọ pin | Approx. Xấp xỉ 30 Hours Continuous Use At 20 MA Output 30 giờ sử dụng liên t |
|---|---|
| Phụ kiện | Hộp đựng, Dây đo, Kẹp cá sấu, Hướng dẫn sử dụng, Giấy chứng nhận hiệu chuẩn |
| sản lượng điện | 24V DC Danh nghĩa, Tối đa 30 MA |
| phụ kiện tùy chọn | Mô-đun áp suất, cảm biến nhiệt độ, cáp truyền thông, phần mềm PC |
| Nguồn cấp | Pin 9V DC 4 X 1,5V AA hoặc Pin sạc |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Số mô hình | 3200MD |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Ứng dụng | Chung |