| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Loại đối tượng thiết bị | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| giao thức | trái tim |
| Loại | Máy định vị số |
| Positioner Type | Electro-Pneumatic, Pneumatic |
|---|---|
| Step Function | 25% Step, 100% Step, User-defined Step |
| điện áp tối đa | 30,0 VDC |
| Attachment | Pipe Or Wall Mounting |
| Product | Positioner |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Áp lực hoạt động | 2,7 bar (40 psig) ~ 12 bar (174 psig) |
| Kết cấu | Giảm áp lực |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Loại | Van điều khiển |
|---|---|
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Hàng hiệu | Fisher |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| Số mô hình | 3582i |
| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Nền tảng truyền thông | Hart |
|---|---|
| Kiểu | Định vị van kỹ thuật số |
| Áp lực cung cấp | 20 - 100 psi (1.4 - 7 bar) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu vỏ | Nhà ở nhôm công nghiệp |
| Loại kiểm soát | Bật/tắt, điều chỉnh |
|---|---|
| Kết cấu | Điều khiển |
| Nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Quyền lực | Khí nén |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
|---|---|
| Sự liên quan | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề Sanity |
| Tình trạng | Mới |
| Phạm vi cài đặt áp suất | 5-100 psi (0,35-7 thanh) |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |