| Nguồn năng lượng | Địa phương |
|---|---|
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau được sửa đổi, tuyến tính |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Cân nặng | 2,25 kg đến 9,9 kg tùy thuộc vào biến thể mô hình |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Bộ truyền động quay/tuyến tính |
| Giao thức | Hart 5/7, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ° C đến +85 ° C (tiêu chuẩn); các tùy chọn xuống -55 ° C có sẵn |
| Loại van | Van điều khiển |
| Kích cỡ | 1 đến 12 đến 12 (25 đến 300 mm) |
|---|---|
| Xếp hạng & Kết nối mặt bích | ANSI 600 - 2500 Uni -Din 100 - 400; hàn: bw hoặc sw |
| Xếp hạng áp lực | API 6A 10K hoặc 15K với kích thước 1 "đến 6" |
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| thiết bị truyền động | mô hình 51/52/53 pít -tông khí nén; Mô hình 87/88 Cơ hoành đa dạng lò xo; xi lanh |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
|---|---|
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100mA |
| độ lệch | ≤1% |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
| An toàn nội tại | ATEX, STCC, GOST |
| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Đặc tính đầu ra | tuyến tính |
| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
|---|---|
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Góc quay | tối thiểu 2,5° tối đa 100° |
| Lưu trữ | –20 đến +70 °C |
| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Giao tiếp | trái tim |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| chẩn đoán | Vâng |