| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Khả năng lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
|---|---|
| Điều chỉnh dải chết | Deadband có thể điều chỉnh để chứa các ứng dụng khác nhau |
| Chức năng chẩn đoán | Nó có thể tự động phát hiện lỗi và trạng thái thiết bị, đồng thời cung cấp thông tin cảnh báo và cản |
| Hiển thị cục bộ | Màn hình LCD 4 chữ số, có thể hiển thị giá trị đầu vào tương tự hiện tại, giá trị đầu ra, giá trị đặ |
| Nguồn cấp | Nguồn DC 12-42V |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC, 1-5V DC, 0-10V DC, Giao thức HART, v.v. |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Chức năng chẩn đoán | Nó có thể tự động phát hiện lỗi và trạng thái thiết bị, đồng thời cung cấp thông tin cảnh báo và cản |
| Sự chính xác | Lên đến 0,075% trong điều kiện danh nghĩa |
| Điều chỉnh dải chết | Deadband có thể điều chỉnh để chứa các ứng dụng khác nhau |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Giao diện truyền thông kỹ thuật số | Tùy chọn RS485 Modbus RTU hoặc Giao diện FOUNDATION Fieldbus |
| Mức độ bảo vệ | IP66 |
| Điều chỉnh dải chết | Deadband có thể điều chỉnh để chứa các ứng dụng khác nhau |
| Chức năng chẩn đoán | Nó có thể tự động phát hiện lỗi và trạng thái thiết bị, đồng thời cung cấp thông tin cảnh báo và cản |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
|---|---|
| nhiệt độ môi trường | -20℃ ~ +70℃ |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |
| Phương pháp cài đặt | Lắp đặt giá đỡ hoặc mặt bích |
| Nguồn cấp | 4V DC, 120V AC hoặc 240V AC |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |
| Áp lực đánh giá | Tối đa 10 thanh |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
| Nguồn cấp | 4V DC, 120V AC hoặc 240V AC |
| điều hòa không khí | 0,082 đến 0,637n3/h @ 4.1 bar |
|---|---|
| Nhiệt độ | -52 ° C đến 85 ° C (-61,6 ° F đến 185 ° F) |
| Nguyên vật liệu | Nhôm không có đồng, thép không gỉ |
| Độ lặp lại | ≤0,25% |
| nắp khí | 30.6 Nm3/h @ 4.1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 1,4 đến 10,3 bar (20 đến 150 psig) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (-40°F đến 176°F) |
| Giao thức truyền thông | Hart 6/7 |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không xâm nhập, Chứng nhận bụi CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS |
|---|---|
| Chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, RCM |
| Giao thức truyền thông | Tương tự 4-20mA |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Giấy chứng nhận | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Số mô hình | 3582i |