| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Số mô hình | SVI II |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Số mô hình | cánh tay robot công nghiệp R-1000 iA 80F Robot 6 trục để tải máy |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Số mô hình | SVI II |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| chức năng chẩn đoán | Cung cấp báo cáo trạng thái và thông tin lỗi, hỗ trợ quản lý và bảo trì thiết bị |
|---|---|
| tuyến tính | Ít hơn 0,5% giá trị du lịch tối đa |
| Trôi điểm không | Ít hơn 0,1% giá trị du lịch tối đa |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm hoặc thép không gỉ |
| phương tiện phù hợp | Phương tiện không ăn mòn như chất lỏng, khí và hơi nước |
| Số mô hình | SP500 |
|---|---|
| Hoạt động | Hành động duy nhất / Ventilation thất bại |
| Vật liệu khoan từ tính | Chết nhôm đúc |
| Trọng lượng vận chuyển | 2,2kg |
| Đánh giá bao vây | IP65 |
| Hoạt động | Hành động duy nhất / Ventilation thất bại |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 3,6mA |
| Vật liệu khoan từ tính | Chết nhôm đúc |
| Điều kiện | mới |
| Số mô hình | SP500 |