| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| Mức độ bảo vệ | IP65 |
| Số mô hình | SP7 10-11 |
| Điều kiện | mới |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Khả năng lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Mô -đun đầu ra | P/P (3-15 psi) hoặc I/P (4-20 Ma; 10-50 Ma tùy chọn) |
|---|---|
| Cung cấp dung sai áp lực | Lên đến 150 psi mà không có bộ điều chỉnh bên ngoài |
| Xử lý sốc & rung | Hỗ trợ tần số rung lên đến 2 g và 500 Hz |
| Phạm vi phân chia tín hiệu | Phạm vi phân chia 2-, 3- hoặc 4 chiều |
| Tiêu thụ không khí | ~ 0,25 SCFM (trạng thái ổn định) / lên đến 0,31 SCFM (mô -đun I / P) |
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4-20 mA (phân chia biên độ tối thiểu 8 mA) |
|---|---|
| Cung cấp không khí | 20 đến 100 psig (điều chỉnh 5 đến 10 psi trên phạm vi lò xo của bộ truyền động) |
| Động cơ truyền động | 20 mm đến 150 mm hoặc 55 ° đến 90 ° |
| Hoạt động | Một hành động / thất bại thông gió / hai hành động |
| Nhiệt độ hoạt động | -4°F đến +158°F |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| áp suất cung cấp không khí | Robot cắt cánh tay cơ khí hạng nặng M-900 iA 150P |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Vật liệu vỏ và nắp | Chết nhôm đúc |
|---|---|
| Số mô hình | SP500 |
| Đánh giá bao vây | IP65 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +80°C |
| Điều kiện | mới |
| Tên sản phẩm | van định vị samson Loại 3731-3 3730-2 3730-3 3730-4 3730-5 và định vị kỹ thuật số cho van |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | 3730 |
| vật chất | Nhôm/thép không gỉ |
| Kiểu van | định vị |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Nguồn điện | Địa phương |
| Phân loại khu vực | Chứng minh vụ nổ, về bản chất an toàn, Fisco, loại N, bằng chứng ngọn lửa, không tuân thủ FM |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ DVC510si |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |