| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Tên sản phẩm | Topworx PD Series Van thông minh định vị |
|---|---|
| Báo động cấu hình | (PD100) Không; (PD200) Có |
| Áp lực cung cấp không khí | 2,8 đến 8 bar (40 đến 116 psi) |
| Hành động của bộ truyền động | Quay & tuyến tính, đơn & đôi, trực tiếp (DA) & Reverse (RA) |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ° C đến +65 ° C (-40 ° F đến +149 ° F) |
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa= 1,4 đến 7 bar = 20 đến 102 psi |
|---|---|
| Bảo vệ Ingaress | IP66 |
| cân nặng | 2,7kg/2,8kg |
| Công suất dòng chảy | 80 lpm (SUP = 0,14 MPa) 2,83 CFM (SUP = 20 psi) |
| Độ lặp lại | ± 0,5% fs |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, PED, UL, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, ANZEx |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Số mô hình | DVC2000 |
| Bảo hành | 1 năm |
| chẩn đoán | Vâng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Kích thước van | 1 · 1½ · 2 · 2½ · 3 · 4 |
|---|---|
| Vật chất | Thép |
| Mức áp suất | Lớp 125 Lớp 150 Lớp 300 |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Số mô hình | SVI II |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | 10~150mm 0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| tuyến tính | <0,4% |
| bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |