| tốc độ sản xuất | 4 đến 180 vòng/phút |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200/ DVC2000/ DVC7k/ DVC510si |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Phạm vi mô-men xoắn | 10 Nm đến 32 000 Nm |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | nhiệt độ cao |
| chẩn đoán | Không. |
|---|---|
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ + Bảo vệ |
| Đặt điểm | 4 đến 20 Ma |
|---|---|
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| góc mở | 24 đến 100° |
| Vật liệu | Thép |
| Giao tiếp | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Độ lặp lại | ≤ ±0,3% |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 °C đến +80 °C |
| Tiêu thụ không khí | 0,24 m³/h bình thường ở 1,4 bar (xấp xỉ) |
| Áp lực cung cấp | 1,4 đến 6,9 bar (20 đến 100 psi) |
| Khả năng không khí | 30,6 Nm 3 /h @ 4,1 bar (18 SCFM @ 60 psi) |
|---|---|
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Tiêu thụ không khí | 0,082 đến 0,637 Nm 3 /h @ 4,1 bar (0,048 đến 0,375 SCFM @ 60 psi |
| Tình trạng | Mới |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 đến +130 ° C |
| Phạm vi hoạt động | -10 đến +114% |
| Tuân thủ | EAC CE |
| Đặc điểm | Tuyến tính |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |