| tên sản phẩm | bộ phận khí nén Bộ phát định vị thông minh ROTORK YTC SPTM-5V cho van |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ROTORK YTC |
| Mô hình | SPTM-5V |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Người định vị |
| thiết bị truyền động | Bộ truyền động cơ hoành khí nén (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Các điều kiện | Mới |
| Ứng dụng | Ethylene, tách không khí, hóa lỏng LNG |
| Sức mạnh | Khí nén |
| phương tiện áp dụng | Nước, dầu, khí hóa lỏng, v.v. |
| Hoạt động của van | Đặt lại thủ công, điện từ - Tác động trực tiếp |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | Thép không gỉ |
| phương tiện truyền thông | Không khí|Nước |
| Kích thước ống / cổng | 1/4 " |
| Loại cổng | nptf |
| Kích thước trang trí | 3 đến 24 tuổi (80 đến 600 mm) |
|---|---|
| kích thước ống | 3 đến 48 tuổi (80 đến 1200 mm) |
| Xếp hạng & Kết nối | mặt bích: ANSI 150 - 2500 uni -din 10 - 400; hàn: bw |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon; Chrome-moly |
| thiết bị truyền động | Mô hình 87/88 Cơ hoành đa lò xo; mô hình 37/38 màng lò xo; xi lanh |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển mức kỹ thuật số Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
|---|---|
| Thương hiệu | Ngư dân |
| Người mẫu | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Hệ số KVS | 0,1 0,16 0,25 0,4 0,63 1,0 1,6 2,5 4,0 6,3 10 16 25 40 60 63 80 100 160 200 260 |
|---|---|
| Ghế [mm | 1 |
| Nhiệt độ môi trường | -40 góc + 60 ° C |
| Vật chất | Thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8 kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| độ chính xác định vị | Thông thường ± 0,5% |
| Gắn | Tùy chọn gắn dọc hoặc treo |
| Phạm vi hành trình van | Thông thường 20mm, 40mm, 60mm hoặc 100mm |
| điện áp cung cấp điện | 24VDC Hoặc 110-240VAC |
| Phân loại khu vực | ATEX Nhóm II Loại 2 Khí và Bụi |
|---|---|
| giấy chứng nhận | ATEX, CUTR, PED |
| Giao thức truyền thông | Tín hiệu khí nén 2.0 bar |
| chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | khí nén |
| Điều hành | -40° F đến 185° F (-40° C đến 85° C) |
|---|---|
| Tên | Masoneilan SVI FF |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 10 đến 95% không ngưng tụ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |