| Tên sản phẩm | Van giảm áp KOSO PRF300 PRF400 |
|---|---|
| Nhãn hiệu | KOSO |
| Người mẫu | PRF300 PRF400 |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | Snap Acting Relay |
| Nguồn điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F) tiêu chuẩn; Tùy chọn mở rộng có sẵn |
| Vật liệu | Vỏ hợp kim nhôm (tiêu chuẩn) hoặc thép không gỉ (tùy chọn) |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Sự chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| từ khóa | Van giảm áp |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Áp suất đầu ra tối đa | 150 psig |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Cung cấp phương tiện | Không khí, khí tự nhiên |
| chi tiết đóng gói | GIỎ HÀNG |
| Điều khoản thanh toán | L / C, D / A, D / P, T / T |
| Input Signal | Electric |
|---|---|
| Operating Temperature | Standard Temperature, High Temperature |
| Power Source | Local |
| Communication Protocol | 4-20 mA HART |
| Diagnostics | Yes |
| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 set |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Giao thức truyền thông | Báo động tương tự, rời rạc 4-20mA |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | KHÔNG |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểu lắp | Tổ chức truyền động |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
| lớp áp lực | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
|---|---|
| lớp áp lực | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
| Kích thước van | NPS 1, NPS 2 |
| Phân loại khu vực | An toàn nội tại, Không phụ thuộc vào CSA và FM |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, 4-20mA Analog |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |