| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại van | Van điều khiển |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van kỹ thuật số gắn từ xa |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển van thông minh NELES ND7000 |
|---|---|
| Giao tiếp | Hart |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Loại cơ thể | Kích thước lỗ khoan đầy đủ, Kích thước lỗ khoan giảm, Kích thước van có vỏ bọc |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 1/2"(15A)~16"(400A), 4"*3"~18"*16", 1/2"*1"~12"*10" |
| Đánh giá cơ thể | 150#~600#, 10K~40K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -45~+600°C |
| Kết nối | Mặt bích (RF) |
| lớp ngừng hoạt động | Loại IV (FCI 70-2) |
|---|---|
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Bộ điều chỉnh áp suất |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Đặc tính dòng chảy | Tỷ lệ phần trăm bằng nhau |
| Đặc tính đầu ra | tuyến tính |
| lớp áp lực | ANSI CL150, ANSI CL300, ANSI CL600, ANSI CL1500 |
| Giấy chứng nhận | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| Kích thước cổng | 1/4 npt |
|---|---|
| Khả năng tương thích truyền thông | Không khí, khí trơ, nước sạch, dầu nhẹ |
| Phương tiện tối đa/Nhiệt độ môi trường xung quanh | khoảng 149°F (65°C) |
| Tiêu thụ năng lượng | ~0,48 W (đối với cuộn dây) |
| Nguồn điện / Điện áp cuộn dây | 24 V DC danh nghĩa |
| Chống ăn mòn | Cao |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
| Tiêu chuẩn hoặc không tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn |
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC với khả năng phân chia |
| Tên | Áp suất gas ABUV 230 SGT PR-D REG điều chỉnh van cho KIMRAY với van bướm KOSO 732E |
|---|---|
| Kiểu kết nối | NPT nữ |
| Phong cách cơ thể | Thông qua cơ thể |
| Loại trang trí | Tỷ lệ bằng nhau |
| Lớp niêm phong | Lớp VI |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
|---|---|
| Các ngành nghề | Điện, Hóa chất, Nước, Dầu khí, Công nghiệp tổng hợp, Khai thác mỏ |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Loại | Máy định vị số |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| khoản mục | Van giảm áp |
| chi tiết đóng gói | Loại bao bì: hộp các tông / hộp gỗ không khử trùng |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |