| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Loại | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Mô hình | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích thước | DN15 đến DN300 |
| Kiểu | Thiết bị truyền động cơ giới trục tuyến tính, trục quay |
|---|---|
| Lực lượng đầu ra tối đa | 10000 N, 9800 N, 2200 N (tuyến tính) |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 49 Nm, 1500 Nm, 588 Nm, 1500 Nm (quay) |
| điện áp cung cấp | AC 100V 50/60Hz, AC 220V 50Hz, AC 100V 50/60Hz, 220V 50Hz |
| Hành trình/Góc tối đa | 100 mm, 90 độ |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển mức kỹ thuật số Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
|---|---|
| Thương hiệu | Ngư dân |
| Người mẫu | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển mức kỹ thuật số Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
|---|---|
| Thương hiệu | Ngư dân |
| Người mẫu | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển mức kỹ thuật số Emerson Fisher FIELDVUE DLC3100 với bộ truyền mức Trung Quốc cho nồi h |
|---|---|
| Thương hiệu | Ngư dân |
| Người mẫu | DLC3100 DLC3020 DLC3020F |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển mức kỹ thuật số Fisher FIELDVUE DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
|---|---|
| Thương hiệu | Ngư dân |
| Người mẫu | DLC3010 DLC3020 DLC3020F |
| Phân loại khu vực nguy hiểm | Ex h IIC Tx Gb |
| Sự chính xác | 0,15 |
| Hoạt động | Loại quay tuyến tính |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Tín hiệu | 4 20 mA DC |
| Sự chính xác | Độ chính xác kiểm soát cao |
| Sự bảo vệ | Chống nước chống bụi IP66 |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Phân loại khu vực | An toàn nội tại, Không xâm thực, Bụi |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA Analog |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp suất đầu ra tối đa | 90 psi |