| Tín hiệu đầu vào | Tín hiệu khí nén 3-15 psi hoặc tín hiệu điện 4-20 mA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn | -20°C đến 70°C, phạm vi tùy chỉnh có sẵn theo yêu cầu |
| CV Max Lưu Lượng Thấp | ND 1/4" đầu vào 0,34 đầu ra 0,34; đầu vào ND 1/2" 0,637 đầu ra 0,79 |
| Kết nối cho ăn | ND 1/4" cho SA/CL-2, ND 1/2" cho SA/CL-1 |
| Áp lực cung cấp | 2,5 đến 7 thanh |
| chi tiết đóng gói | bao bì carton/vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 6-8 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 800 bộ mỗi năm |
| Nguồn gốc | Nhật Bản |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Số mô hình | SVI II |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
|---|---|
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Điều kiện | Mới |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Kích thước van | DN 15-DN 100 |
|---|---|
| Điều kiện | mới |
| áp lực cung cấp | 0.05-16 Bar |
| Chiều dài | 130-350mm |
| Chiều cao H1 | 335-540mm |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
|---|---|
| Áp lực cung cấp (tác dụng đơn) | Tối đa 20 đến 100 psi (1.4 đến 6.9 bar) |
| Áp lực cung cấp (tác dụng kép) | 20 đến 150 psi tối đa (1,4 đến 10,3 bar) |
| Hành động khí nén | Hành động đơn hoặc đôi, không an toàn; quay và tuyến tính |
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |