| Chẩn đoán | Du lịch, áp lực, giám sát cung cấp |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm với lớp phủ epoxy |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Tích hợp Booster | Tùy chọn (cho các ứng dụng tốc độ cao) |
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM |
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
|---|---|
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm với lớp phủ epoxy |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 20-90 Psi |
| Hoạt động bằng khí nén | Động tác đơn Động tác đôi |
| Số mô hình | SRI990 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| Cung cấp không khí | 2,5-10 thanh |
|---|---|
| Công suất đầu ra không khí | Lên đến 60 m³/h (với hai mô-đun) |
| Sự bảo vệ | IP66 |
| Nhiệt độ xung quanh | -40 °C đến +85 °C |
| Nhà ở | Nhôm, Thép không gỉ |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
|---|---|
| Kiểu | Bộ định vị van điện khí nén / khí nén |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| Cung cấp kết nối không khí | 1/4"NPT (phổ biến) |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Số mô hình | SVI II |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
|---|---|
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Áp suất đầu ra | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 °C đến +82 °C |
| Xếp hạng bao vây | IP66 |
| Áp lực cung cấp | 30-150 psi (2,1-10,3 thanh) |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |