| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Điều kiện | Mới |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Chẩn đoán | Du lịch, áp lực, giám sát cung cấp |
|---|---|
| Chứng nhận khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Xếp hạng bao vây | IP66/67, NEMA 4X |
| Góc quay | 0-90 ° hoặc 0-120 ° (đối với van quay) |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 10 đến 90% không đóng cục |
| Bạo nhất nhanh nhất | Không có tác dụng ở 2 kV |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| Xếp hạng bảo vệ | IP66/IP67 |
| Nguồn điện | 24V DC |
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 ° C đến 85 ° C (-40 ° F đến 185 ° F) tiêu chuẩn |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Nhiệt độ hoạt động | đông lạnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Tổng quan |
| Tổng trọng lượng | 6.000 kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chứng nhận | khả năng SIL |
| Giao tiếp | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| IP66 / Nema 4x bao vây | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng |