| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| chẩn đoán | Không. |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu ra | Áp lực khí nén lên đến 145 psig (10 bar) |
| đánh giá bảo vệ | IP66/IP67 (chống bụi và chống nước) |
| Nguồn cung cấp điện | 24V DC (tối thiểu 9,5V cho kiểm soát tương tự, 10V cho Hart) |
| Độ chính xác | ± 0,50% nhịp đầu ra (tuyến tính độc lập) |
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
|---|---|
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
| Áp suất đầu ra | 0 - 100% áp lực cung cấp |
| Trễ | < 0,1% |
| Chỉ số vòng lặp | : LCD cho vị trí, tín hiệu và báo động |
| Giao thức truyền thông | Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 PSI |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ thấp, nhiệt độ cao, khác |
| Kiểm soát quá trình | Dòng chảy, áp lực, nhiệt độ, mức độ |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Nhôm |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ bình thường |
| Vật liệu cơ thể | Thau |
| Kích thước cổng | 1/2"; 3/8"; 1" |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Burst thoáng qua nhanh | Không ảnh hưởng ở 2 kV |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |