| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, nhiệt độ thấp, nhiệt độ trung bình, nhiệt độ bình thường |
|---|---|
| Trễ | ≤0,3% |
| Mức độ bảo vệ | IP 66/Nema 4x |
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| Giới hạn phá hủy tĩnh | 100 Ma |
| Giao thức truyền thông | HART 5 hoặc HART 7 |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào tương tự | 4-20 Ma DC |
| Kết nối điện | 1/2 NPT nội bộ hoặc M20 |
| điện áp cung cấp | 8-30 VDC |
| Phương tiện truyền thông | Không khí & khí đốt |
| Kiểu | Bộ định vị khí nén kỹ thuật số công suất cao, độ chính xác cao |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | Cung/Xả Cv max 2,3 (dòng chảy cao); .30,3 (lưu lượng thấp) |
| Chứng chỉ | An toàn nội tại (Ex ia), chống cháy nổ (Ex d), IP66/NEMA 4X |
| Giao tiếp | Trình điều khiển 4-20mA, HART 7, USB, FDI cho kết nối DCS |
| Áp suất vận hành | 2,5-10,4bar (không đóng băng 8bar, khí tự nhiên 6bar) |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -40°C đến +85°C (-40°F đến +185°F) |
|---|---|
| Phạm vi áp lực hoạt động | 1,4 đến 6 bar (20 đến 90 psi) |
| Kích thước cổng | 1/4 trong |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Giao thức truyền thông | SP7-10: HART 5/7, SP7-11: PROFIBUS PA, SP7-12: Foundation Fieldbus |
| nhiệt độ | -40° +85° |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
| Số mô hình | Masoneilan 4700E/SVI2/SVI3 |
| Hàng hiệu | Masoneilan |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | không khí dầu khí |
| Tên sản phẩm | Azbil AVP300/301/302 Van khí nén thông minh |
|---|---|
| Bộ truyền động áp dụng | Trình điều khiển chuyển động đơn và đôi đơn, bộ truyền động chuyển động quay vòng, tuyến tính |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA DC |
| Hệ thống thông tin liên lạc | Truyền thông Hart6 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| temperature of media | Medium Temperature, Low Temperature, High Temperature |
|---|---|
| Operational Pressure Range | Customized |
| Nominal diameter | DN250 to DN450 |
| Material | Aluminum, stainless steel |
| Packaging Details | Cardboard box + wooden box + filling material protection |
| Nhiệt độ môi trường | -20 ~ +70℃ |
|---|---|
| Kết nối khí nén | RC 1/4 hoặc NPT 1/4 |
| Cung cấp không khí | Tối đa. 7.0bar (100psi) |
| Độ lặp lại | Trong vòng ± 0,5% fs |
| chi tiết đóng gói | Hộp bìa cứng + Bảo vệ |
| áp suất đầu vào | 1,4...6 thanh |
|---|---|
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
| Nhiệt độ không khí xung quanh cho hoạt động | -40...80°C (-40...176°F) |
| Giao thức cổng liên lạc | HART, 4...20 mA Profibus FOUNDATION fieldbus |
| Áp suất tối đa | 6 thanh, 90 psi |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Xếp hạng bảo vệ xâm nhập | IP66 |
| Dải áp suất đầu vào | 0,14 ~ 0,7MPa |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |