| Điểm đặt | 4 đến 20 mA |
|---|---|
| Van du lịch | 3,6 đến 300 mm |
| Góc mở | 24 đến 100 ° |
| Vật chất | Thép |
| Thông tin liên lạc | Giao thức truyền thông trường HART® |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| độ trễ | <0,5% |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | van khóa KOSO CL-523H van khóa |
|---|---|
| Thương hiệu | Koso |
| Người mẫu | CL-523H |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Bộ phận khí nén ROTORK YTC YT-850M YT-850P YT-870P YT-875P YT-870D YT-875D Hộp công tắc giới hạn cho |
|---|---|
| Thương hiệu | ROTORK YTC |
| Người mẫu | TS800 YT-850M YT-850P YT-870P YT-875P YT-870D YT-875D |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| chẩn đoán | Vâng |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
|---|---|
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| chẩn đoán | Vâng |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kết nối | Kết nối |
|---|---|
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| độ trễ | 0,2% |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5 |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Khả năng tương thích của thiết bị truyền động | Tác dụng đơn (hồi xuân) & Tác dụng kép |
|---|---|
| Sự định cỡ | Trường có thể điều chỉnh (không, khoảng cách, hành động) |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |