| Kiểu | 3620J |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA Analog |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Cấu hình phần mềm | Phần mềm logix Flowserve |
|---|---|
| Phạm vi du lịch thân cây | 10 - 100 mm (đối với van tuyến tính) |
| Đặc tính van | Tuyến tính, bằng %, mở nhanh (có thể chọn) |
| Sự chính xác | <± 0,5% của nhịp |
| Chỉ số vòng lặp | : LCD cho vị trí, tín hiệu và báo động |
| Kiểu | Thiết bị truyền động màng khí nén |
|---|---|
| Loại chuyển động | Thân tuyến tính, loại chuyển động thân quay |
| Áp suất cung cấp không khí | 140, 300, 340 kPa |
| tầm xuân | 20-100, 80-200, 120-300 kPa |
| Hành trình/Góc tối đa | 20mm, 30mm, 40mm, 80mm, 60° |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Máy định vị số |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
|---|---|
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
| độ trễ | 0,75% Khoảng cách đầu ra |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | Dòng điện không đổi DC 4-20 MA |
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Vật liệu | Thép không gỉ, Đồng, Đồng thau, Hợp kim nhôm đồng thấp |
| Bộ truyền động áp dụng | Trình điều khiển chuyển động đơn và đôi đơn, bộ truyền động chuyển động quay vòng, tuyến tính |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Hệ thống truyền thông | Giao tiếp SFN (Mẫu AVP300/301/302)/HART6 (Mẫu AVP302) |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20 mA DC (Truyền tải du lịch) |
| chống sét | Giá trị xung điện áp cực đại: 12 kV/Giá trị xung dòng điện cực đại: 1000 A |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Kiểu | PD DVC6200 SIS |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện, khí nén |