| Trọng lượng trung bình | 3,5 kg (8,0 pound) |
|---|---|
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9Vdc ở 20mA |
| Sản phẩm | định vị |
| Giới hạn nhiệt độ xung quanh | -50°C đến 85°C (-58°F đến 185°F) |
| Sơn | Polyurethane xám (loại C4 theo ISO 12944-2) |
| Độ trễ tối đa | 0,3% |
|---|---|
| phạm vi hành trình | 8-260mm |
| Số mô hình | SRD991 |
| áp suất đầu vào | Thanh 1,4-6 |
| Tuyến tính | < 0,4% thời gian đi lại |
| loại sản phẩm | Máy định vị van khí thông minh |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 mA với giao thức HART 7 |
| Nhiệt độ hoạt động tiêu chuẩn | -55°C đến 85°C |
| Áp lực cung cấp | Thanh 2,5-10,4 (150 Psi) |
| Kết nối khí nén | 1/2" NPTF |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Dòng điện tối thiểu/tối đa | 3,2mA/24mA |
|---|---|
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van Masoneilan |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 đến 85°C (-40 đến 185°F) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
|---|---|
| Vật liệu | SS304, SS316 hoặc tùy chỉnh |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van Flowserve |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
|---|---|
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
| Bảo hành | 1 năm |
| độ trễ | <0,5% |