| Khả năng tương thích | Dòng sản phẩm đầy đủ của GULDE và các thiết bị truyền động khác đáp ứng tiêu chuẩn IEC/VDI/NAMUR |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Tiêu chuẩn DC 4-20 mA, tối thiểu. 8,5V (tương tự) / 9,0V (HART) |
| Hành động đầu ra | 0,5 đến 7 bar, tác động đơn lẻ, đạt 95% nguồn cung cấp |
| Cung cấp không khí | Tối đa 7 bar, yêu cầu không khí khô sạch theo tiêu chuẩn ISA 7.0.01 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 85 °C, LCD có thể bị hỏng dưới -20 °C |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
|---|---|
| Chứng chỉ | Có khả năng SIL, ATEX, CUTR, PED |
| Loại điều khiển | Bật/tắt, điều chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ đông lạnh, nhiệt độ thấp, nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Số mô hình | SVI II |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Phân loại khu vực | ATEX Nhóm II Khí và Bụi Loại 2, CUTR cho Thiết bị Nhóm II / III Loại 2 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp suất đầu ra tối đa | 150 psi |
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
|---|---|
| Nhạy cảm | <0,1% |
| Vật liệu | Nhôm |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén định vị thông minh KOSO PPA801 |
|---|---|
| Thương hiệu | Koso |
| Người mẫu | PPA801 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Kiểu | 3661 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 3-15 hoặc 6-30 psi, 0,2 -1,0 hoặc 0,4 -2,0 bar Tín hiệu khí nén |
| Chứng nhận An toàn | Không |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Người mẫu | Giá bộ định vị van spirax sarco cho bộ định vị khí nén điện thông minh EP500 |
|---|---|
| Kiểu kết nối | 2 dây |
| Tín hiệu đầu ra | 4 ~ 20 mA DC |
| Nhãn hiệu | spirax sarco |
| Xe buýt / Cảm biến | Máy phát 4-20 mA |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Số mô hình | SVI II |