| Nhạy cảm | .10,1% |
|---|---|
| độ trễ | ≤0,3% |
| Sản phẩm | định vị |
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| Định hướng hành động | Có thể đảo ngược |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Số mô hình | SVI II |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Sử dụng | Thời gian vận chuyển đầy thách thức và điều kiện môi trường xung quanh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Giao tiếp | Không có |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Trọng lượng trung bình | 3,6 Kg (8,0 Pound) |
|---|---|
| Số mô hình | 3620J |
| Dòng điện tối đa | 30 VDC Voltage phù hợp |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| Loại sản phẩm | Vị trí van |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| phương thức hành động | Hành động kép |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Nhiệt độ | -40 ° +85 ° |
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Loại sản phẩm | Bộ định vị van chống cháy nổ chất lượng cao |
|---|---|
| Loại chống cháy nổ | Loại hỗn hợp chống cháy nổ Mức độ an toàn cao nhất |
| Tốc độ dòng chảy | CV 2.3 Lưu lượng cao Đảm bảo hoạt động của bộ truyền động mạnh mẽ nhanh chóng |
| Ứng dụng | Nhà máy hóa chất Nhà máy lọc dầu Bộ điều tiết điện Điều khiển van lớn |
| Tín hiệu đầu vào | Tín hiệu điều khiển tiêu chuẩn 4-20mA |