| Kết nối | mặt bích |
|---|---|
| Sự rò rỉ | Công suất van định mức 0,01% X |
| Áp suất định mức | PN1.6~42MPa ANSI 150~2500LB |
| Niêm mạc | PFA, mờ, đã qua xử lý tan chảy |
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
| Loại van | Van bi, van bướm, van màng |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 20 đến 100 psi (không khí đã lọc, khô, không dầu) |
| Tiêu thụ không khí | 0,9 SCFM @ 20 psi |
| Kết nối không khí | 1/4 "NPT |
| Nhiệt độ hoạt động | -4 đến 176°F |
| Áp suất tín hiệu cho phép | 6 thanh |
|---|---|
| Khu vực chấp hành | 160 cm² · 320 cm² |
| Góc mở | 90 ° |
| Nhiệt độ cho phép | Tích35 đến +90 ° C khi hoạt động liên tục |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton |
| Tên sản phẩm | Thiết bị áp suất của nhà cung cấp hàng tồn kho Tartarini V/61 Van cứu trợ tự động với lò xo cho các |
|---|---|
| Người mẫu | V/61 |
| Dịch vụ quan trọng | Giảm tiếng ồn, Cavitation, Ăn mòn, Lưu lượng thấp, Ăn mòn |
| Thương hiệu | Tartarini |
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Tên sản phẩm | Thiết bị áp suất Tartarini V/61 V60 V50 V51 Máy phun phun tự động cho máy giảm áp và máy nhiệt |
|---|---|
| Người mẫu | V/61 V60 V50 V51 |
| Dịch vụ quan trọng | Giảm tiếng ồn, Cavitation, Ăn mòn, Lưu lượng thấp, Ăn mòn |
| Thương hiệu | Tartarini |
| Vật liệu | Thép carbon, không gỉ, song công, hợp kim |
| Tên sản phẩm | Neles ND9000 bộ điều khiển van thông minh |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
| Loại van | Van điều khiển |
| Loại van | Van giảm áp |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ xung quanh | -40 ° đến +83 ° C (-40 ° đến +182 ° F) |
| Áp suất đầu vào tối đa | 210psi |
| Kết nối ra | 1/4npt |
| Kiểu | 78 Series |
| độ lệch | ≤1% |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 MA cho màn hình 3,8 MA cho hoạt động |
| phạm vi tín hiệu | 4 đến 20mA |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| Mức độ bảo vệ | IP66/NEMA4X |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phương tiện truyền thông | Khí ga |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ cao, Nhiệt độ thấp, Nhiệt độ trung bình, Nhiệt độ bình thường |
| độ trễ | ≤0,3% |
| Loại van | Van màng |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| Media cung cấp | Không khí, khí tự nhiên |
| Tín hiệu đầu vào | Khí nén |
| Áp lực đầu ra tối đa | 50 psi |