| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
| độ trễ | <0,5% |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm |
| Kết nối | Mặt bích (RF, RTJ), Mối hàn giáp mép, Mối hàn ổ cắm, Mặt bích tích hợp (RF, RTJ) |
|---|---|
| Khả năng phạm vi | 50:1 đến 20:1 |
| Đặc tính dòng chảy | Tuyến tính, Tuyến tính được sửa đổi, Phương trình% được sửa đổi |
| Áp suất định mức | 1,6MPa đến 6,4MPa |
| nhiệt độ chất lỏng | -196 Đến +565° (-320F Đến +1050F) |
| Cung cấp không khí | 1,4-8 thanh (20-115 psi) |
|---|---|
| Công suất dòng chảy | Cv 0,5-20 |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Van điện từ tùy chọn | Với |
| Cung cấp điện | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA |
|---|---|
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
| Đính kèm vào | Thiết bị truyền động tuyến tính, tác động đơn |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Loại | TM14 |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị khí nén thông minh Azbil AVP300/301/302 |
|---|---|
| Thương hiệu | AZBIL |
| Người mẫu | AVP300/301/302 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | định vị |
| Sử dụng | Lên đến cấp 24 |
|---|---|
| Đường kính danh nghĩa | 20mm đến 200mm |
| Môi trường áp suất | Áp suất không khí |
| nhiệt độ chất lỏng | -196 Đến +565° (-320F Đến +1050F) |
| Cắt mức độ | sườn |
| Cắt mức độ | sườn |
|---|---|
| Nhiệt độ trung bình | -100oC đến 600oC |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150 đến 4500, JIS10K đến 63K |
| Áp suất định mức | 1,6MPa đến 6,4MPa |
| Đặc tính dòng chảy | Tuyến tính, Tuyến tính được sửa đổi, Phương trình% được sửa đổi |
| Vật liệu | Sắt dẻo dạng nút, đã qua xử lý nhiệt |
|---|---|
| Đặc điểm vốn có | Đường thẳng |
| Sự rò rỉ | Công suất van định mức 0,01% X |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| cắt tỉa | Ổ cắm quay lệch tâm |
| Tên | Van điều khiển 301K / 332K đi thẳng qua van bi cho van koso với bộ định vị Flowserve 3800 series |
|---|---|
| Kiểu | 301K |
| Kích thước lỗ khoan đầy đủ | 1/2 "(15A) đến 16" (400A) |
| Giảm kích thước lỗ khoan | 4 "x3" đến 18 "x 16" |
| Xêp hạng | ANSI Class 150 đến 300, JIS 10K đến 40K |
| Mô hình | 67C, 67CR, 67CF và 67CFR |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim/thép không gỉ |
| Thương hiệu | NGƯỜI CÂU CÁ |
| Áp suất đầu ra tối đa | 450 psig / 31,0 thanh |
| Áp suất đầu vào tối đa | 1000 psig / 69,0 thanh |