| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| diễn xuất | Diễn xuất đơn hoặc diễn xuất kép |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Giao thức tín hiệu đầu vào | Tín hiệu điều khiển tương tự DC 4-20 mA |
|---|---|
| Nguồn điện | 8-30 VDC (24 VDC điển hình) |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 80°C (Tiêu chuẩn -20°C đến 80°C) |
| Kiểu lắp | Thiết bị truyền động khí nén tuyến tính hoặc quay một phần tư |
| Tùy chọn phản hồi | Phản hồi vị trí 4-20 mA (Có trên 3200MD-0G-00) |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
|---|---|
| Chứng chỉ | Có khả năng SIL, ATEX, CUTR, PED |
| Loại điều khiển | Bật/tắt, điều chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ đông lạnh, nhiệt độ thấp, nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, tuyến tính |
|---|---|
| Chứng chỉ | Có khả năng SIL, ATEX, CUTR, PED |
| Loại điều khiển | Bật/tắt, điều chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ đông lạnh, nhiệt độ thấp, nhiệt độ tiêu chuẩn, nhiệt độ cao |
| nguồn điện | Khí nén, Hướng dẫn sử dụng |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Cung cấp áp suất không khí | Thông thường là 1,4 đến 7 Bar (20 đến 100 Psig) |
| Phạm vi nhiệt độ quá trình/van | -196 ° C đến +450 ° C. |
| Phê duyệt khu vực nguy hiểm | ATEX, IECEx, FM, CSA (đối với các mẫu được chứng nhận) |
| gắn kết | Gắn trực tiếp trên bộ truyền động tuyến tính (thân) hoặc quay (ISO 5211) |
| Áp suất tín hiệu | Tối đa. Thanh 0 đến 6,0 |
|---|---|
| Sử dụng | Dịch vụ điều tiết |
| Vật liệu | Nhôm |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thương hiệu | thợ nề |
|---|---|
| Mô hình | SVI3 SVi1000 SV II |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Điều kiện | mới |
| Packaging Details | Based on demand |
| Product name | New Original Emerson Delta V Controller VE4001S2T2B1 Distributed Control System Workstation and Server Hardware for Power Plant |
|---|---|
| Brand | Delta V |
| Model | VE4001S2T2B1 |
| Matrial | Alloy/Steel |
| Valve style | positioner |
| Trở kháng tải | ≤ 8,2 V |
|---|---|
| Dòng điện tối thiểu | 3,6 mA để hiển thị, 3,8 mA để hoạt động |
| Nhiệt độ môi trường cho phép | -20 đến +80 °C, với miếng đệm cáp kim loại -40 đến +80 °C |
| Tín hiệu đầu ra | 4 đến 20 mA |
| điện áp cung cấp | 12 đến 30 V DC |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Mức độ bảo vệ | IP 54 |
| độ trễ | <0,5% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-80℃ |
| Tên sản phẩm | Máy định vị điện khí nén Samson 4763 |