| Kiểu | 3582I |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA Analog |
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Kiểu | 3720 |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | 4-20mA Analog |
| Chứng nhận An toàn | Không |
| Chẩn đoán | Không |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Thương hiệu/Nhà sản xuất | thợ nề |
|---|---|
| Kết nối đầu vào/đầu ra | Các mục ống dẫn hoặc đầu nối tích hợp |
| Tiêu thụ không khí (Trạng thái ổn định) | Thấp, thường < 0,1 SCFM |
| Tín hiệu đầu vào (Khí nén) | 3-15 psi (0,2-1,0 thanh) |
| Áp suất không khí đầu ra | 0 đến 100% áp lực cung cấp |
| Tín hiệu đầu vào | 4-20mA với giao thức HART |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 1,4 ~ 7 thanh |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +80°C |
| Lớp bảo vệ | IP66, Ex ia IIC T5 |
| Vật liệu | Vỏ nhôm có bảo vệ chống ăn mòn |
| Loạt | Dòng 6100LA, 6200LA, 6300LA |
|---|---|
| Kiểu | Thiết bị truyền động xi lanh khí nén tuyến tính |
| Loại hành động | Tác động kép, kiểu hồi xuân |
| Áp suất cung cấp không khí | Tác động kép: 300-500 kPa, Hồi xuân: 500 kPa |
| Hoạt động | Hành động trực tiếp (DA), Hành động ngược (RA) |
| Thiết kế | Van bi cổng V cố định kín cứng |
|---|---|
| Kết cấu | Thân máy cứng tích hợp nhỏ gọn, biến dạng và rò rỉ thấp |
| Đường dẫn dòng chảy | Đường dẫn dòng chảy êm ái với khả năng chống dòng chảy thấp |
| Chức năng | Chức năng tắt và điều chỉnh kép |
| Phạm vi điều khiển | Tỷ lệ quay vòng cao để kiểm soát dòng chảy nhỏ chính xác |
| Hoạt động | Loại quay tuyến tính |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,14 đến 0,7 MPa |
| Tín hiệu | 4 20 mA DC |
| Sự chính xác | Độ chính xác kiểm soát cao |
| Sự bảo vệ | Chống nước chống bụi IP66 |
| Động vật | Mùa xuân trở lại, quay một phần tư, quay |
|---|---|
| Chứng chỉ | Có khả năng PED, CUTR, ATEX, SIL |
| Loại điều khiển | Bật/tắt, điều chỉnh |
| Mô hình thiết bị truyền động | Thiết bị truyền động quay lò xo và màng 2052 |
| Mô hình định vị | Bộ điều khiển van kỹ thuật số DVC2000, DVC6200 |
| chẩn đoán | Không có |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Sầm Sơn 3767 |
| Bảo hành | 1 năm |
| thiết bị truyền động | Tuyến tính hoặc quay |