| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Giao hàng qua đường hàng không | 280 SLPM @ 30psi |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
| tên sản phẩm | Bộ định vị thông minh IMI STI với bộ điều khiển van khí nén kỹ thuật số chính xác cao công suất cao |
|---|---|
| Nhãn hiệu | IMI |
| Người mẫu | STI |
| Quan trọng | Thép hợp kim |
| Phong cách van | bộ điều chỉnh áp suất |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn |
| Vật liệu | Vật liệu |
| Kích thước van | NPS 1, NPS 2 |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| áp lực cung cấp | 20 đến 150psi |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Giấy chứng nhận | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Sản phẩm | Máy định vị số |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| chẩn đoán | Không. |
|---|---|
| Trọng lượng trung bình | 3,5 kg (8,0 pound) |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Tên sản phẩm | định vị van |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Điện áp đầu cuối yêu cầu | 9Vdc ở 20mA |
|---|---|
| Số mô hình | SVI1000/SVI2/SVI3 |
| Sản phẩm | định vị |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| thiết kế toàn cầu | Ứng dụng tuyến tính hoặc quay |
| Nhận xét | Có phản hồi |
|---|---|
| Media cung cấp | Khí khí không khí |
| Số mô hình | Fisher DVC6200 |
| Độ lặp lại | ≤0 .25% |
| Loại phụ | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| chẩn đoán | Vâng |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |