| Nguồn năng lượng | Địa phương |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phân loại khu vực | UR3, UR5, UR10 UR3e, UR5e, UR10e CB2, CB3.0, CB3.1 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| áp lực cung cấp | 150 PSI |
| Kết nối | Mặt bích, kẹp, chủ đề, chủ đề vệ sinh |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Cung cấp điện áp (tối đa) | 30VDC |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Khả năng giao tiếp dữ liệu | có dây |
| Tính năng | Dễ dàng gỡ lỗi, tối ưu hóa hiệu suất |
| Công nghiệp ứng dụng | Dầu, thoát lũ, dược phẩm |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| tuyến tính | +/- 1% toàn thang đo |
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Nguồn cung cấp điện | 4-20mA |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Điều kiện | Mới |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Giao thức truyền thông | HART, Tương tự 4-20mA |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn, Chẩn đoán nâng cao |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Điều kiện | Mới |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |