| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
|---|---|
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Điều kiện | Mới |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Khí nén | Không khí hoặc khí tự nhiên ngọt - được điều chỉnh và lọc |
| Độ trễ + DeadBand | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
|---|---|
| Hành động khí nén | Diễn xuất đơn hoặc đôi, không an toàn, quay và tuyến tính |
| Điều kiện | Mới |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Khả năng lặp lại | +/- 0,3 phần trăm toàn nhịp |
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
|---|---|
| áp suất cung cấp không khí | Tác dụng đơn (1,4 đến 6,9 Bar), Tác động kép (1,4 đến 10,3 Bar) |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Điều kiện | Mới |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Phân loại khu vực | Chống cháy nổ, An toàn nội tại, Không gây cháy, Bụi |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
| Số mô hình | ST700 |
|---|---|
| Hiển thị nâng cao | Ba nút lập trình tiếng Đức tiếng Tây Ban Nha tiếng Nga tiếng Ý tiếng Thổ Nhĩ Kỳ tiếng Trung tiếng Nh |
| Phê duyệt | FM CSA ATEX IECEx SAEx INMETRO NEPSI GOST MARINE |
| giao thức truyền thông | HART Phiên bản 7 Fieldbus nâng cao kỹ thuật số |
| Hiển thị cơ bản | Lập trình hai nút tiếng Anh và tiếng Nga |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phân loại khu vực | Chống nổ, an toàn nội tại, FISCO, loại N, chống cháy, không cháy cho FM |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| chẩn đoán | Vâng |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
|---|---|
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| chẩn đoán | Không. |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| độ trễ | 0,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
| Độ chính xác | ±1%,±1.6% |