| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Phân loại khu vực | Chống nổ, an toàn nội tại, FISCO, loại N, chống cháy, không cháy cho FM |
| Giấy chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| chẩn đoán | Vâng |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí, khí tự nhiên, nitơ |
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại lắp đặt | thiết bị truyền động gắn |
|---|---|
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
| chẩn đoán | Không. |
| Số mô hình | DVC6200 |
| Tín hiệu đầu vào | Dòng điện không đổi DC 4 đến 20 mA với 30 VDC |
|---|---|
| Áp lực cung cấp | 0,3 bar (5 psi) trên yêu cầu của bộ truyền động |
| Phương tiện cung ứng | Không khí hoặc khí tự nhiên |
| Tính tuyến tính độc lập | ±2 phần trăm của dải tín hiệu đầu ra |
| Độ trễ | 0,6 phần trăm nhịp |
| độ trễ | 0,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -20°C đến +60°C |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Chiều kính danh nghĩa | 2,5"(63mm), 4"(100mm), 6"(150mm) |
| Độ chính xác | ±1%,±1.6% |
| Khả năng lặp lại | ≤ 0,25% |
|---|---|
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Sự ổn định | ≤ 0,4% |
| tuyến tính | +/-1,25% |
| Giao tiếp | HART® |
| Phạm vi áp | 5-100 psi (35-700 kPa), (0,35-7 bar) |
|---|---|
| Chứng nhận | CE, PED, CẮT, ATEX |
| Xếp hạng áp suất đầu vào | Tối đa 210 psi (1,5 MPa, 15 bar) |
| kết nối | 1/4 NPT |
| chi tiết đóng gói | Xuất khẩu hộp gỗ cho ngoại thương, hộp gỗ tiệt trùng IPPC và hộp gỗ dán để xuất khẩu kiểm tra hải qu |
| Port | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Van giảm áp |
| chi tiết đóng gói | Loại đóng gói: hộp các tông Kích thước: Trọng lượng Nhôm: 3,5 kg (7,7 lbs) Thép không gỉ: 8,6 kg (19 |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ / bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Singapore |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Số mô hình | 3582i |
| Con hải cẩu | NBR, EPDM, FKM |
| chu kỳ nhiệm vụ | Đánh giá liên tục 100% |
| Loại hiển thị | Màn hình LCD |
|---|---|
| Độ phân giải nhiệt độ | 0,05 ° C. |
| Giao diện giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Vật liệu | Nhôm, thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |