| Số mô hình | ND7000 |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Cấp độ bảo vệ IP | IP66 |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA |
|---|---|
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm anodised và polyme tổng hợp |
| Điều kiện | mới |
| Điện áp tối đa | 30VDC |
| Trọng lượng | 1,8kg -3,4kg |
| Kiểm soát quy trình | Lưu lượng, áp suất, nhiệt độ, mức |
|---|---|
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| chẩn đoán | Không. |
| Chứng nhận an toàn | không có |
| Giao thức truyền thông | 4-20mA tương tự |
| Tín hiệu đầu ra | 0 đến 10 V, RB = 1 KΩ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| Tín hiệu đầu vào | 0 đến 10 V, Ri = 20 KΩ · 0 đến 20 MA, Ri = 50 Ω |
| môi trường xung quanh | 0 đến 50 °C |
| Kho | –20 đến +70 °C |
| Số mô hình | ND9000 |
|---|---|
| Lớp dầu | 3 |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Số mô hình | ND9000 |
|---|---|
| Lớp dầu | 3 |
| Áp lực cung cấp | 1,4-8bar |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| Tên sản phẩm | Van định vị thông minh ROTORK YTC series ytc 3300 với bộ định vị |
|---|---|
| Mô hình | YT-3300 |
| Nhãn hiệu | YTC |
| Tín hiệu đầu vào | 4 đến 20 mA DC |
| Áp lực cung | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Tên sản phẩm | van điều khiển samson với thiết bị định vị 3766,3767 |
|---|---|
| Thương hiệu | Samson |
| Người mẫu | XYZ-123 |
| Hôn nhân | Hợp kim/thép |
| Mô -men xoắn | 34 ~ 13500nm |
| Product name | Chinese Globe Control Valve with Masoneilan SVI2-22123121 SVI2-21123111 Valve Positioner and Tissin TS300 TS305 Filter Regulator |
|---|---|
| Người mẫu | SVI2-21113111 SVI2-21123121 SVI2-22123121 SVI2-21123111 |
| Kích cỡ | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |