| Tên sản phẩm | Van điều khiển Quả cầu Trung Quốc với Masoneilan SVI2-22123121 SVI2-21123111 Bộ điều chỉnh Valve Val |
|---|---|
| Người mẫu | SVI2-21113111 SVI2-21123121 SVI2-22123121 SVI2-21123111 |
| Kích cỡ | 3/4" đến 8" |
| cung cấp | Khí nén |
| Thương hiệu | Hội Tam điểm |
| Kiểu | Van điều khiển ghế đơn Bellows Seal |
|---|---|
| Kích cỡ | 3/4" ~ 8" |
| Đánh giá áp suất | ANSI Lớp 150 ~ 1500 |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Chất liệu trang trí | Thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Kiểu | Van điều khiển tay áo Bellows |
|---|---|
| Kích cỡ | 1-1/2" ~ 12" |
| Đánh giá áp suất | ANSI Lớp 150 ~ 1500 |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Chất liệu trang trí | Thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Trở kháng tải | Max. Tối đa. 6.3 V (corresponding To 315 Ω At 20 MA) 6,3 V (tương ứng với 31 |
|---|---|
| Số mô hình | Bộ định vị 3725 |
| Mức độ bảo vệ | IP 66 |
| bộ phận bên ngoài | Thép không gỉ 1.4571 và 1.4301 |
| Trọng lượng | Approx. Xấp xỉ. 0.5 Kg 0,5kg |
| Khu vực truyền động | 160 cm² · 320 cm² |
|---|---|
| Khả năng lặp lại | ≤0,25% |
| Giao thức truyền thông | trái tim |
| Nghị quyết | ≤ 0,25% |
| kết nối | 1/4 NPT |
| Số mô hình | Bộ định vị van kỹ thuật số SVi1000 |
|---|---|
| Bảo vệ | IP66 và NEMA 4X |
| Trọng lượng | 2kg |
| Điện áp tuân thủ bắt buộc | 9 Vdc At 20 MA; 9 Vdc Ở 20 MA; 11 Vdc At 4 MA 11 Vdc ở 4 MA |
| kết nối điện | Một 1/2NPT nữ |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp lực trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Đăng kí | Chung |
|---|---|
| Nguyên liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Sức ép | áp suất trung bình |
| Quyền lực | khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |