| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
|---|---|
| Loại đối tượng thiết bị | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| Số mô hình | TZIDC-200 |
| Loại | Máy định vị số |
| giao thức | trái tim |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
|---|---|
| dải điện áp đầu vào | 10-30V (Ex Ia) / 18-30V (Ex D) / 17V-30V |
| truyền thông | 4-20mA Loop được cung cấp bởi - HART Communications |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | Svi2 Ap-21123121 |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| Điều kiện | mới |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mADC |
| Trọng lượng | 3.0kg ((không có khối đo áp suất), 3.3kg ((với khối đo áp suất) |
| Số mô hình | Kgp 5000 |
| Khả năng phát ra từ máy truyền vị trí | 4~20mADC |
| Loại | Máy định vị số |
|---|---|
| giao thức | trái tim |
| Điều kiện | mới |
| Ứng dụng | Máy định vị van điện khí |
| Loại đối tượng thiết bị | ABB TZIDC-200 V2.2-HART |
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4 ~ 20mA DC |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| tuyến tính | ± 0,5 % FS |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Condition | New And Origin |
| Certifications | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Natural Gas Certified |
| Warranty | one year |
| Tên sản phẩm | Fishsr 3582i |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cung cấp phương tiện truyền thông | Không khí |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | Svi2 Ap-21123121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4 ~ 20mA DC |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| tuyến tính | ± 0,5 % FS |