| Người mẫu | Viền 500D VeCtor D |
|---|---|
| Thiết kế trang trí | Bộ giảm áp nhiều giai đoạn lên đến Cấp 40 |
| Vật liệu trang trí | SUS410SS, SUS630, SUS316, INCONEL |
| Đặc điểm dòng chảy | % phương trình tuyến tính, đã sửa đổi |
| Khả năng phạm vi | 50:1 ~ 20:1 |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá áp, Bảo vệ phân cực ngược, Bảo vệ ngắn mạch |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -10°C đến 55°C |
| Độ phân giải đầu ra | 0,001 MA |
| Chức năng đường dốc | Chức năng đường dốc do người dùng xác định với thời gian có thể điều chỉnh |
| Sự chính xác | 0,01% toàn thang đo |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
|---|---|
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| chứng nhận | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Chứng nhận khí tự nhiên |
| Bảo hành | Một năm |
| Position Control | Throttling Control, On/Off |
|---|---|
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |
| Condition | New And Origin |
| Certifications | CSA, FM, ATEX, IECEx, CUTR, Peso, KGS, INMETRO, NEPSI, TIIS, Natural Gas Certified |
| Warranty | one year |
| Tình trạng | Mới |
|---|---|
| Thiết kế kết cấu | định vị kỹ thuật số, điện khí nén |
| Chế độ hoạt động | Tác dụng đơn, tác dụng kép |
| Vị trí lắp đặt | Bất kì |
| Tùy chọn cài đặt | Thông qua màn hình và nút bấm |
| Số mô hình | DVC6200 |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Phân loại khu vực | Chống nổ, an toàn nội tại, FISCO, loại N, chống cháy, không cháy cho FM |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Bảo vệ sự xâm nhập | IP66 |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4 ~ 20mA DC |
| Vật liệu nhà ở | Nhôm |
| Loại diễn xuất | Đơn đôi |
| tuyến tính | ± 0,5 % FS |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
|---|---|
| Loại lắp đặt | tích hợp gắn kết |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| Tên sản phẩm | Máy định vị van số Masoneilan |
|---|---|
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn; Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Đặc điểm | Công nghệ cảm biến vị trí không tiếp xúc,Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Phương thức giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Thời gian hành động | 0,3-30 giây |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
| Phương pháp cài đặt | Lắp đặt giá đỡ hoặc mặt bích |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |