| Tên sản phẩm | Máy định vị van số Masoneilan |
|---|---|
| Tín hiệu - Truyền thông | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| chẩn đoán | Chẩn đoán tiêu chuẩn; Chẩn đoán nâng cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -50°C đến +85°C |
| Đặc điểm | Công nghệ cảm biến vị trí không tiếp xúc,Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Phương thức giao tiếp | HART, NỀN TẢNG Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Thời gian hành động | 0,3-30 giây |
| Màn hình hiển thị | Màn hình hiển thị LCD, có thể hiển thị vị trí hiện tại, trạng thái nguồn và các thông tin khác |
| Phương pháp cài đặt | Lắp đặt giá đỡ hoặc mặt bích |
| Mô-men xoắn đầu ra tối đa | 600 Nm |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -40 đến 82℃ |
|---|---|
| Số mô hình | DVC6200 |
| Nhạy cảm | Sự thay đổi 10% trong cung |
| độ trễ | 0,75% Khoảng cách đầu ra |
| Phương tiện truyền thông | Không khí |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 3200MD |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị khí nén thông minh Azbil AVP300/301/302 |
|---|---|
| Thương hiệu | AZBIL |
| Người mẫu | AVP300/301/302 |
| vật chất | Hợp kim/thép |
| Kiểu van | định vị |
| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| Phạm vi nhiệt độ | -52 đến 85°C (-61,6 đến 185°F) |
|---|---|
| Sản phẩm | định vị |
| Sự ổn định | ≤ 0,4% |
| Nghị quyết | ≤ 0,25% |
| Di chuyển van | 3.6 đến 300 mm |
| Công suất dòng chảy | Cv 0,5-20 |
|---|---|
| Cung cấp điện | 4 đến 20mA, vòng lặp được cung cấp |
| nhiệt độ | ≤ 0,15 %/10 K |
| Nguồn năng lượng | Địa phương |
| kết nối không khí | G hoặc NPT |
| Phạm vi hiện tại đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| Kích thước kết nối nguồn không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tỷ lệ Bảo vệ Xâm nhập | IP66 |
| Kích thước kết nối đồng hồ đo áp suất | PT1/8, NPT1/8 |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động bình thường | 30 ° C đến 85 ° C (loại tiêu chuẩn),-40 ° C đến 85 ° C (loại nhiệt độ thấp) |
| Giao tiếp | HART 7 |
|---|---|
| Vỏ và nắp | Bột nhôm (Hợp kim số 230) sơn tĩnh điện |
| Lớp bảo vệ | IP 66/loại 4x |
| Nhiệt độ môi trường | -40 ... 85 ° C (-40 ... 185 ° F) |
| Cung cấp áp suất không khí | 1,4-10 bar (20-145 psig) |