| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
|---|---|
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
| Tên sản phẩm | SVI1000 |
| 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) | mới và nguồn gốc |
| Phạm vi áp suất cung cấp khí | 140 đến 700 KPa |
|---|---|
| Đặc tính đầu ra | tuyến tính |
| Kịch bản ứng dụng | Nước, hơi nước, khí đốt, v.v. |
| Giấy chứng nhận | PED, CUTR, ATEX, CRN |
| Dịch vụ quan trọng | Dịch vụ bẩn thỉu, ăn mòn |
| chi tiết đóng gói | Thùng carton + hộp gỗ + bảo vệ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 45-60 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 đơn vị mỗi năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Van điều chỉnh tay áo |
|---|---|
| Kích cỡ | 1-1/2" ~ 20" |
| Đánh giá áp suất | ANSI Lớp 150 ~ 2500 |
| Vật liệu cơ thể | Thép carbon, thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Chất liệu trang trí | Thép không gỉ, thép hợp kim, thép song công |
| Sự bảo vệ | IP66 |
|---|---|
| Phạm vi tín hiệu đầu vào | 4 - 20 Ma Hart |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7,0 thanh |
| Trọng lượng của định vị van | 2,5 kg (5,5 lb) |
| chi tiết đóng gói | Hộp các tông/thùng gỗ |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Ứng dụng | tất cả các thiết bị truyền động khí nén |
| tỷ lệ hạn chế | có thể điều chỉnh |
| Chống rung | Theo EN 837-1 |
| Thương hiệu | SAMSON |
|---|---|
| Mô hình | 3730-3 Máy định vị |
| Sản phẩm | định vị |
| Giao tiếp | Truyền thông HART |
| Vòng điều khiển | 4 đến 20mA |
| số vào/ra | 1, 16, 8, 32, 256, 64, 128 |
|---|---|
| Bưu kiện | Gói gốc 100% |
| Giao diện giao tiếp | Modbus, CC-Link, Modubus, Profibus, Liên kết I/O, CAN Bus, DeviceNet, EtherCAT, Rs485 |
| Ký ức | ROM, Fram, BỘ NHỚ FLASH, Ram, Bộ nhớ dữ liệu, Bộ nhớ I/O, EPROM, EEPROM |
| Kiểu | Mô -đun ghép nối EtherCAT PLC |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Số mô hình | SVI1000 |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| Trọng lượng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Tập tin đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
|---|---|
| Vị trí lắp đặt | Thẳng đứng, thoát nước ngưng tụ xuống dưới |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -40 … +60°C |
| Vật liệu | Thép |
| Trọng lượng xấp xỉ. | 1,8kg |