| Tín hiệu đầu vào | Điện |
|---|---|
| Giao thức truyền thông | HART 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Kiểm soát vị trí | Kiểm soát tiết lưu, Bật/Tắt |
| Áp suất đầu ra tối đa | 145 psi |
| Output Pressure | 0.1-10 bar |
|---|---|
| Protection Class | IP66 |
| Communication | HART 7/Foundation Fieldbus |
| Operating Temp | -52°C–185°F (-62°C–85°C) |
| Input Signal | 4-20mA + HART/Foundation Fieldbus |
| Cấu trúc | Giảm áp suất |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | API 6DSS/6A ASME B16.34 BPVC Sec. Viii |
| Lớp bảo vệ | IP66 |
| Điều kiện | Mới |
| Dung sai điện áp | ±10% |
| Số mô hình | SVI1000 |
|---|---|
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Giới hạn độ ẩm | 100% RH không ngưng tụ |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | –40 đến 85ºC (-40 đến 185ºF) |
| Trọng lượng | 2 Kg (4,5 Lb) |
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| Kiểu | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Người mẫu | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích cỡ | DN15 đến DN300 |
| Kiểu | van bướm |
|---|---|
| Hàng hiệu | Keystone |
| Người mẫu | F990 |
| MOQ | 1 bộ |
| Kích cỡ | DN15 đến DN300 |
| Mô -đun đầu ra | P/P (3-15 psi) hoặc I/P (4-20 Ma; 10-50 Ma tùy chọn) |
|---|---|
| Cung cấp dung sai áp lực | Lên đến 150 psi mà không có bộ điều chỉnh bên ngoài |
| Xử lý sốc & rung | Hỗ trợ tần số rung lên đến 2 g và 500 Hz |
| Phạm vi phân chia tín hiệu | Phạm vi phân chia 2-, 3- hoặc 4 chiều |
| Tiêu thụ không khí | ~ 0,25 SCFM (trạng thái ổn định) / lên đến 0,31 SCFM (mô -đun I / P) |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
|---|---|
| Tín hiệu - Cung cấp | Tín hiệu điều khiển 4-20 MA/Không cần nguồn điện bên ngoài |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Vỏ/Vỏ | Nhôm đồng và mạ crôm thấp, ASTM A360 |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Lỗi cơ bản | ± 1% |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| Tín hiệu điều khiển | 4-20mA |
| Loại kết nối | Loại mặt bích, ren trong, hàn |
| Đặc điểm vốn có | Đường thẳng |