| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Tệp đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Kích cỡ | 1 đến 12 đến 12 (25 đến 300 mm) |
|---|---|
| Xếp hạng & Kết nối mặt bích | ANSI 600 - 2500 Uni -Din 100 - 400; hàn: bw hoặc sw |
| Xếp hạng áp lực | API 6A 10K hoặc 15K với kích thước 1 "đến 6" |
| Vật liệu cơ thể | thép carbon; thép không gỉ; chrome-moly |
| thiết bị truyền động | mô hình 51/52/53 pít -tông khí nén; Mô hình 87/88 Cơ hoành đa dạng lò xo; xi lanh |
| Lưu trữ | –20 đến +70 °C |
|---|---|
| Phiên bản | ANSI |
| Truyền tín hiệu | HART 5 hoặc 7 trên 4-20mA |
| Nhiệt độ hoạt động | Nhiệt độ tiêu chuẩn, Nhiệt độ cao |
| Phần còn lại | Thép không gỉ sê-ri 300, Nitronic 60 |
| Loại cơ thể | Van bướm PARA-SEAL lệch tâm |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | 3"(80A) ~ 24"(600A) |
| Đánh giá cơ thể | ANSI Lớp 150~300, JIS 10K~20K |
| Nhiệt độ chất lỏng | -196°C ~ +500°C |
| Kết nối | Loại wafer, mặt bích (RF) |
| Phạm vi áp lực hoạt động | ANSI 150 - 1500 |
|---|---|
| Quyền lực | Khí nén |
| Độ lặp lại | 0,1% |
| Kích thước cổng | 1/8"NPT |
| chi tiết đóng gói | Theo yêu cầu |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |
| Nhiệt độ cao.model | 0 đến +100° |
|---|---|
| Thương hiệu | SAMSON |
| Điểm đặt | 4 đến 20mA |
| Số mô hình | 4763 |
| Van di chuyển | 3.6 đến 300 mm |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Khả năng lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58° F đến 185° F (-50° C đến 85° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Khả năng lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Hiệu ứng nhiệt độ | < 0.005% /° F Typical; < 0,005%/° F Điển hình; -40° F To 180° F (< 0.01% / |
| Sự chính xác | ± 0,5% |
|---|---|
| Tên | Masoneilan SVI FF |
| Độ lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Tuân thủ/Tuyến tính | ± 0,5% toàn bộ nhịp |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 0,05% trên mỗi đơn vị Psi |