| Chất liệu đĩa | thép không gỉ |
|---|---|
| Nhiệt độ trung bình | -196 đến 425 °C / -320,8 đến 797 °F |
| Đánh giá áp suất | Lớp 125 đến Lớp 300 |
| Kết cấu | Van cầu |
| Vật liệu nắp ca -pô | thép không gỉ |
| Nhiệt độ hoạt động. Phạm vi | -45~566oC |
|---|---|
| Phạm vi áp lực hoạt động | PN16-420 |
| Kích thước cổng | 32-600mm(1,26-23,62in) |
| Tiêu chuẩn mặt bích | JIS B2201 JB/T79.1 ASME B16.5 HG20592 |
| Kiểu kết nối | Mặt bích hàn SW BW |
| Tiêu chuẩn mặt bích | JIS B2201 JB/T79.1 ASME B16.5 HG20592 |
|---|---|
| Kiểu kết nối | Mặt bích hàn SW BW |
| Mặt đối mặt | Kích thước công nghiệp tiêu chuẩn |
| Vật liệu cơ thể | thép carbon thép không gỉ |
| tiêu chuẩn thiết kế | Tiêu chuẩn quốc tế GB/T IEC |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Nhà nhôm công nghiệp |
| Điều kiện | mới và nguồn gốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Giới hạn nhiệt độ hoạt động | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58°F đến 200°F (-50°C đến 93°C) |
| Hiệu ứng áp lực cung cấp | 00,05% mỗi psi |
| Độ ẩm tương đối | 10 đến 90% không ngưng tụ |
| Vật liệu chống điện | Lớn hơn 10 g ohms ở 50% rh |
| Phụ kiện | Van điện từ |
|---|---|
| Sức mạnh | 0,2-2,2KW |
| thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Phạm vi kiểm soát | 0-100% |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
| Product name | Masonelian 21000 Series Globe Valves wirh SVI2 21123121 positioner and 87/88 actuator |
|---|---|
| Model | 21000 |
| Size | 3/4" through 8" |
| SUPPLY | Pneumatic |
| Brand | Masonelian |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Chẩn đoán | Đúng |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Giao diện dữ liệu | có dây |
| Kiểm soát vị trí | Điều khiển điều chỉnh, bật/tắt |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ thấp |
|---|---|
| Thiết kế cơ thể | Mẫu ngắn |
| Cung cấp không khí | 1.4 đến 6.0 Bar |
| Tệp đính kèm | Ống hoặc gắn tường |
| phương tiện điều hành | Không khí/Khí/Lỏng |
| Data Interface | Wired |
|---|---|
| Communication Platform | HART |
| Standard Model | -20 To +80° |
| Control Range | 0-100% |
| Max Outlet Pressure | 145 Psig |