| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | Svi2 Ap-21123121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21113121 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| Công suất âm lượng | Dòng tiêu chuẩn |
|---|---|
| chẩn đoán | Phiên bản SD Standard Diagnostics |
| Thiết bị điện tử | 4-20mA - Điện mạch |
| Số mô hình | SVI2-21123111 |
| Giao diện LCD / Vật liệu vỏ | Với màn hình và nút bấm |
| lớp rò rỉ | Lớp IV, Lớp V, Lớp VI |
|---|---|
| Nghị quyết | ≤ 0,25% |
| An toàn nội tại | ATEX, STCC, GOST |
| Hệ số dòng chảy (Cv) | 1,5 - 600 |
| Thời gian bảo hành | 1 năm |
| temperature of media | Normal Temperature, Medium Temperature, Low Temperature, High Temperature, Other |
|---|---|
| Operational Pressure Range | Customized |
| Nominal diameter | DN250 to DN450 |
| Delivery Time | 60-90 work days |
| Payment Terms | T/T |
| Mô hình | 3200MD |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 999 |