| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
|---|---|
| độ chính xác định vị | Thông thường ± 0,5% |
| Gắn | Tùy chọn gắn dọc hoặc treo |
| Phạm vi hành trình van | Thông thường 20mm, 40mm, 60mm hoặc 100mm |
| điện áp cung cấp điện | 24VDC Hoặc 110-240VAC |
| độ chính xác định vị | Thông thường ± 0,5% |
|---|---|
| Phạm vi hành trình van | Thông thường 20mm, 40mm, 60mm hoặc 100mm |
| Tín hiệu đầu ra | Điển hình là 4-20mA Hoặc 0-10VDC |
| Gắn | Tùy chọn gắn dọc hoặc treo |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến +85°C |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Đăng kí | Chung |
|---|---|
| Nguyên liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Sức ép | áp suất trung bình |
| Quyền lực | khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Vật đúc |
| Nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Sức mạnh | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |