| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Phụ kiện | Bảo vệ quá tải, vận hành thủ công, vỏ bảo vệ và tấm chuyển tiếp |
|---|---|
| độ chính xác định vị | Thông thường ± 0,5% |
| Phạm vi hành trình van | Thông thường 20mm, 40mm, 60mm hoặc 100mm |
| Gắn | Tùy chọn gắn dọc hoặc treo |
| Tín hiệu đầu ra | Điển hình là 4-20mA Hoặc 0-10VDC |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 3200MD |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | AVP100 |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Giới hạn nhiệt độ lưu trữ | -58 ° F đến 185 ° F (-50 ° C đến 85 ° C) |
|---|---|
| Hiệu ứng áp suất cung cấp | 0,05% mỗi psi đơn vị |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ lặp lại | ± 0,3% nhịp đầy đủ |
| Hiệu ứng nhiệt độ | <0,005% /° F điển hình; -40 ° F đến 180 ° F (<0,01% /° C) |
| áp lực cung cấp | 20 - 100 Psi (1,4 - 7 thanh) |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Giấy chứng nhận | Phê duyệt ATEX, FM, IEC và CSA. Về bản chất an toàn và không gây cháy nổ (có giới hạn năng lượng) |
| Loại | Bộ định vị van kỹ thuật số |
| Nền tảng truyền thông | trái tim |
| Tên | Ventil điều khiển Trung Quốc với Neles Valve Positioner NDX Mesto và động cơ bốc hơi |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Tên sản phẩm | Bộ định vị van kỹ thuật số Position Master ABB cho van điều khiển áp suất Bộ định vị thông minh sê-r |
|---|---|
| Thương hiệu | ABB |
| Người mẫu | EDP300 |
| mẫu hệ | Thép hợp kim |
| Kiểu van | điều chỉnh áp suất |