| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |
| Giao thức truyền thông | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
|---|---|
| Tín hiệu đầu vào | 4-20 Ma DC |
| Áp suất cung cấp không khí | 1,4 đến 7 bar (20 đến 100 psi) |
| Tiêu thụ không khí | Xấp xỉ. 0,4 kg/giờ (ở 1,4 bar) |
| Tín hiệu đầu ra | Khí nén (đến bộ truyền động) |
| Vật liệu | Vỏ nhôm không có đồng |
|---|---|
| Tín hiệu hiện tại tối thiểu | 3,2mA |
| Số mô hình | SVI II |
| Độ chính xác | +/- 0,5 phần trăm toàn nhịp |
| Đặc điểm | Dễ dàng, đơn giản, chính xác |
| Vật liệu nhà ở | Đúc, nhôm sơn tĩnh điện, thép không gỉ |
|---|---|
| Độ lặp lại | <0,05% toàn thang đo |
| điện áp tối đa | 30,0 VDC |
| Cung cấp điện | Hai dây, 4-20 MA 10,0 đến 30,0 VDC |
| Số mô hình | Bộ định vị HART kỹ thuật số Logix 3200MD |
| tên sản phẩm | van điều khiển KOSO 310K với bộ định vị khí nén Fish DVC6200 và bộ truyền động KOSO 6300RC |
|---|---|
| Người mẫu | Van cầu |
| Nhiệt độ của phương tiện | Nhiệt độ cao |
| Sức ép | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Kiểu | Van bướm được lót cao su |
|---|---|
| Vật liệu lót | F46 hoặc PFA |
| Phạm vi kích thước | DN15 đến DN200 |
| Đánh giá áp suất | PN16 PN20 Lớp 150 |
| Phạm vi nhiệt độ | Âm 20 đến 180 độ C |