| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | Loại tuyến tính:10~150mm, Loại quay:0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | 10~150mm 0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Tín hiệu đầu vào | 4~20mA một chiều |
|---|---|
| trở kháng | 500Ω (20mA DC) |
| áp lực cung cấp | 0,14 ~ 0,7Mpa |
| Đột quỵ | 10~150mm 0~90º |
| kết nối không khí | PT1/4, NPT1/4 |
| Hệ số dòng chảy định mức | Giá trị CV tối đa là 470 |
|---|---|
| kết nối van | ISO 5211 Gắn trực tiếp hoặc VDI/VDE 3845 Gắn với bộ chuyển đổi |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm hoặc thép không gỉ |
| Phạm vi hành trình của van | 10mm đến 100mm |
| Trôi điểm không | Ít hơn 0,1% giá trị du lịch tối đa |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Số mô hình | 3200MD |
| Tín hiệu đầu ra | 4-20mA DC |
| áp suất cung cấp không khí | 140 đến 700kPa |
| Kết nối điện | Chủ đề nội bộ 1/2 NPT |
| Sự chính xác | ± 0,5% |
|---|---|
| Tuân thủ/Tuyến tính | ± 0,5% toàn bộ nhịp |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Điều hành | -40° F đến 185° F (-40° C đến 85° C) |
| Độ lặp lại | ± 0,3% toàn bộ nhịp |
| Giao thức truyền thông | 4-20 Ma Hart |
|---|---|
| Giao diện dữ liệu | Có dây |
| Chẩn đoán | Đúng |
| Tín hiệu đầu vào | Điện |
| Áp lực đầu ra tối đa | 145 psig |
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ... +85 ° C / -40 ... +185 ° F, phiên bản tiêu chuẩn |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ (phiên bản Bắc Cực) | -53 ... +85 °C / -63 +185 °F |
| Giao tiếp | Hart, Foundation Fieldbus, Profibus PA |
| Lớp bảo vệ | IP66 / Nema 4x bao vây |
| Nguồn cung cấp | Nguồn vòng lặp, 4-20 mA |
| tên sản phẩm | van điều khiển KOSO 300W với bộ truyền động van khí nén rotork RC và bộ định vị van lưu lượng 3200MD |
|---|---|
| Người mẫu | Van cầu |
| Nhiệt độ của phương tiện | Nhiệt độ cao |
| Sức ép | Áp suất cao |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 55 ° C (-4 đến 122 ° F) |
| Ứng dụng | Tổng quan |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc |
| nhiệt độ của phương tiện truyền thông | Nhiệt độ trung bình |
| Áp lực | Áp suất trung bình |
| Quyền lực | Khí nén |