| Thương hiệu | FANUC |
|---|---|
| Mô hình | LR Mate 200iD |
| trục được kiểm soát | 6 |
| Max. Tối đa. payload at wrist tải trọng ở cổ tay | 7kg |
| Phạm vi chuyển động (X, Y) | 717mm, 1274mm |
| Phạm vi tiếp cận tối đa | 3195mm |
|---|---|
| Tải trọng định mức | 120kg |
| Độ lặp lại tư thế (ISO 9283) | ± 0,06mm |
| Số trục | 5 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn nhà |
| Loại | Bộ điều khiển rô-bốt |
|---|---|
| Mô hình | KR C4 |
| Thương hiệu | KUKA |
| Ứng dụng | người máy KUKA |
| Đảm bảo chất lượng | 1 năm |
| Mô hình | GP25 |
|---|---|
| Khối hàng | 25,0kg |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 1730 MM |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 3089 mm |
| Mô hình | GP25 |
|---|---|
| Khối hàng | 250,0 kg |
| Máy điều khiển | YRC1000 |
| Tầm với ngang | 1730 mm |
| Phạm vi theo chiều dọc | 3089 mm |
| Mô hình | GP225 |
|---|---|
| Khối hàng | 225kg |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 2702 mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 3393 mm |
| Khối hàng | 7,0kg |
|---|---|
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 927 mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 1693 mm |
| Ưu điểm | nhanh, gọn và hiệu quả |
| Mô hình | GP110 |
|---|---|
| Khối hàng | 110kg |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 2236 mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 3751 mm |
| Loại | Fanuc M-20iD/12L |
|---|---|
| Khối hàng | 12kg |
| Với tới | 2272mm |
| Độ lặp lại | 0,03mm |
| Trọng lượng | 250kg |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| ứng dụng | Bức tranh |
| Bảo hành | Một năm |
| Tên sản phẩm | Robot công nghiệp KUKA KR 30 |
| Cách sử dụng | Đối với ngành công nghiệp |