| Điều kiện | Mới mẻ |
|---|---|
| Thể loại | Thợ hàn MIG |
| Video gửi đi-Kiểm tra | Cung cấp |
| Báo cáo kiểm tra máy móc | Cung cấp |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm thông thường |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Robot công nghiệp KR 500 R2830 |
| Dấu chân | 1050 mm x 1050 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Đạt tối đa | 2826 mm |
| Tải trọng tối đa | 5 kg |
|---|---|
| Đạt tối đa | 924,5 mm |
| Độ lặp lại đặt ra (ISO 9283) | ± 0,02 mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Vị trí lắp đặt | Sàn / Trần / Tường |
| Nhãn hiệu | ESTUN |
|---|---|
| Người mẫu | ER80-2565-BD |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 80 kg |
| Với tới | 2565 mm |
| Nhãn hiệu | ESTUN |
|---|---|
| Người mẫu | ER350-3300 |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 350 kg |
| Với tới | 3300 mm |
| Nhãn hiệu | Yaskawa |
|---|---|
| Mô hình | GP180-120 |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 120 kg |
| Chạm tới | 3058 mm |
| Số trục | 6 |
|---|---|
| Trọng lượng tối đa ở cổ tay (Kg) | 3kg |
| Chiều dài ngang tối đa (mm) | 630mm |
| Độ lặp lại (mm) | 0,02mm |
| Vòng kẹp nối công cụ | ISO 9409 - 1 - A 40 |
| Mô hình | ABB IRB 140 |
|---|---|
| Đạt tối đa | 800mm |
| Tải trọng tối đa | 6 kg |
| Đặt ra lặp lại | ± 0,03mm |
| Số lượng trục | 6 |
| Mô hình | GP8 |
|---|---|
| Khối hàng | 8,0 kg |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 727 mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 1312 mm |
| Mô hình | GP180 |
|---|---|
| Khối hàng | 180kg |
| bộ điều khiển | YRC1000 |
| Phạm vi tiếp cận theo chiều ngang | 2702 mm |
| Phạm vi tiếp cận dọc | 3393 mm |