| Nhãn hiệu | Kawasaki |
|---|---|
| Mô hình | RS007N |
| Trục | 6 trục |
| Khối hàng | 7 kg |
| Chạm tới | 730 mm |
| Nhãn hiệu | Chaifu |
|---|---|
| Mô hình | SF25-K1760 |
| Ứng dụng | Sự điều khiển |
| Trục | 4 trục |
| Cài đặt | Lắp đặt mặt đất |
| Nhãn hiệu | Chaifu |
|---|---|
| Mô hình | SF15-K1538 |
| Ứng dụng | Sự điều khiển |
| Trục | 4 trục |
| Cài đặt | Lắp đặt mặt đất |
| Nhãn hiệu | Chaifu |
|---|---|
| Mô hình | SF8-K1492 |
| Ứng dụng | Sự điều khiển |
| Trục | 4 trục |
| Cài đặt | Lắp đặt mặt đất |
| Nhãn hiệu | QJAR |
|---|---|
| Mô hình | QJR6-1 |
| Khối hàng | 6 kg |
| Chạm tới | 1441 mm |
| Trục | 6 |
| Nhãn hiệu | QJAR |
|---|---|
| Mô hình | QJR20-1600 |
| Khối hàng | 20kg |
| Chạm tới | 1668mm |
| Trục | 6 |
| Nhãn hiệu | QJAR |
|---|---|
| Mô hình | QJR210-1 |
| Khối hàng | 210kg |
| Chạm tới | 2688 mm |
| Trục | 6 |
| Nhãn hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Người mẫu | SA3-400 |
| Khối hàng | 1-3kg |
| Với tới | 400 mm |
| Độ lặp lại | ± 0,01mm |
| Nhãn hiệu | DOBOT |
|---|---|
| Người mẫu | SA10-800 |
| Khối hàng | 5-10kg |
| Với tới | 800mm |
| Độ lặp lại | ± 0,02mm |
| người máy | KR 6 R700 |
|---|---|
| trục | trục |
| Khối hàng | 6kg |
| Với tới | 700mm |
| BẢO VỆ IP | IP54 |